Author: 5***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: gostei comprarei outros
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Price: 95.600₫
Original Price: 167.600₫
| Ideal for | Unisex |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Clear |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 4 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều dài | 16 cm |
| SKU | sb2303097943872421 |
Brand Name: Wmark
Quality: 8618298 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 5***3
Date:
Review: gostei comprarei outros
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: w***0
Date:
Review: Chegou no prazo , muito boa e bonita
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***7
Date:
Review: Produto muito bom eu recomendo
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***1
Date:
Review: meu irmão vai usar muito
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm